CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TƯƠNG LAI
Bán chạy
Image 1

Đội ngũ tư vấn chuyên nghiệp, tận tâm

Image 2

Đối tác của hơn 100 trường toàn quốc

Image 3

Hơn 30 năm xuất bản sách giáo khoa

KẾT NỐI TRI THỨC - KIẾN TẠO TƯƠNG LAI

Lựa chọn

Chúng tôi có hơn 13 triệu đầu sách để bạn lựa chọn, từ những cuốn sách viết trên bảng sớm nhất cho đến những tác phẩm văn học kinh điển mọi thời đại.

Sức mua

Sách cũ thường là kho báu không còn xuất bản hoặc hiếm. Với Danh sách mong muốn, bạn có thể chọn nhận thông báo ngay khi chúng tôi tìm thấy bản sao, xem tần suất chúng tôi tìm thấy các tựa sách hiếm và xem ai khác quan tâm.

Giao hàng MIỄN PHÍ và hơn thế nữa

Khi bạn tìm thấy những cuốn sách mình muốn, chúng tôi sẽ giao những đơn đặt hàng đủ điều kiện đến tận nhà bạn MIỄN PHÍ trong bao bì có thể tái chế 100%. Nếu không có nhu cầu về sách, chúng tôi sẽ quyên góp cho tổ chức từ thiện hoặc chúng tôi sẽ tái chế nó.

Xem thêm về chúng tôi

KHÁCH HÀNG NÓI

Ở GDTL, em được hỗ trợ rất nhiệt tình, cần bất cứ việc gì mọi người đều giúp đỡ. Em được các chị giải đáp đầy đủ và chi tiết những thắc mắc. Nhờ đó, em xác định được trường, ngành học mình muốn theo cũng như yêu cầu học bổng. Em cảm ơn quý trung tâm đã tận tâm đồng hành cùng em từ khi bắt đầu đến khi hoàn tất hồ sơ.

Luôn ủng hộ GDTL, các bạn rất tận tình và có tâm trong công việc. Mình được bạn thân giới thiệu đến GDTL và vô cùng ấn tượng với phong cách làm việc chuyên nghiệp tại đây. Từ không gian văn phòng, thái độ nhân viên đến quy trình làm việc đều rất tốt. Chúc GDTL ngày càng phát triển hơn nữa trong tương lai.

Lúc đầu, mình tìm đến trung tâm để tham khảo thông tin thôi nhưng siu bất ngờ về độ nhiệt tình và thân thiện của nhân viên. Không những thế, mình còn được định hướng chọn ngành, trường rất rõ ràng cùng nhiều ưu đãi và hỗ trợ nên quyết định gửi gắm lòng tin luôn.

Em vô tình biết đến GDTL qua Facebook, bản thân lại không tin tưởng mấy trung tâm tư vấn lắm nhưng vẫn liều tới thử xem sao. Nhưng thật sự, em đã bị thuyết phục bởi sự tận tâm, nhiệt tình, tính minh bạch và tốc độ xử lý hồ sơ của trung tâm. Cảm ơn trung tâm đã giúp em sớm thực hiện được giấc mơ du học Úc.

Tôi có đưa con trai trai đến GDTL nhận tư vấn du học Úc và thấy khá hài lòng với cách tư vấn nhiệt tình, chuyên nghiệp của công ty. Công ty còn xử lý hồ sơ rất nhanh, minh bạch mọi khoản chi phí và rất có trách nhiệm.

Mình thấy đội ngũ chuyên viên tư vấn của GDTL rất chuyên nghiệp, thân thiện và tốc độ xử lý hồ sơ, xin thư mời nhập học, visa, học bổng,... rất nhanh.